| kênh phát hiện | 1-4 (tùy thuộc vào cấu hình kiểu máy) |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz-10 MHz, kích thước bước: 1/5/10 |
| phạm vi đạt được | Mức tăng phần cứng: 0-40 dB, bước tối thiểu 0,1 dB, mức tăng phần mềm: 0-99 dB, bước tối thiểu 0,1 d |
| PL màn hình lớn | LCD màu 10,4 inch |
| số tần số | Hai |
| Cung cấp điện | Pin lithium có thể sạc lại 110 V ~ 220v tích hợp 8000MAH |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° 60 ° |
| Hệ thống tiêu chuẩn | Tọa độ Descartes, tọa độ cực |
| Kích thước dụng cụ | 250 MM x 200 MM x 85 MM , Trọng lượng 2.0kg |
| Màn hình hiển thị | dạng sóng, giá trị, vì vậy bạn trong nháy mắt |
| Tần số phát hiện độc lập | Tổng cộng 2 |
|---|---|
| Dải tần số | 10 Hz 10 MHz Bước 1 Hz |
| Đạt được | 0 dB 99 dB Bước 0,1 dB |
| Giai đoạn | 0 ~ 359 ° Bước 1 Độ rotation xoay pha linh hoạt |
| Bộ trộn thông minh | 1 trong tổng số |