| Phạm vi máy dò | 0,05mm ~ 10 mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~35KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 2,2kg |
| Kích thước | 220x130x88mm |
| Dải đo | 0,03mm-11,3mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0,5-36KV (HD-106C) |
| Trưng bày | Màn hình LCD |
| Tái chế | ± 100V |
| Vỏ máy chủ | Kim khí |
| Dải đo | 0,03mm-11,3mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0,5-36KV (HD-106C) |
| Trưng bày | Màn hình LCD |
| Tái chế | ± 100V |
| Vỏ máy chủ | Kim khí |
| Trưng bày | LCD |
|---|---|
| phạm vi phát hiện | 30um ~ 1mm |
| Phạm vi đầu ra | 600-8000V |
| Bộ nguồn DC | 12 V |
| Cân nặng | 2,2kg |
| Phạm vi máy dò | 0.05mm~10mm |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,6KV~30KV |
| Hiển thị | Màn hình LCD |
| Trọng lượng | 2,2kg |
| Kích thước | 130*88*220mm |
| Phạm vi đo | 0,03-10.mm Sân than nhựa epoxy medium Môi trường nhựa đường |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5-35KV |
| Trưng bày | LCD |
| Tiêu dùng | 5w |
| Vỏ máy chủ | Hộp nhôm |
| Dải đo | 0,03mm-1,7mm (HD-106A) 1,4mm-11,3mm (HD-106B) 0,03mm-11,3mm (HD-106C) |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 0,5KV-7KV (HD-106A) 6KV-35KV (HD-106B) 0,5-36KV (HD-106C) |
| Trưng bày | Màn hình LCD, 3 chữ số |
| Tái chế | ± 100V |
| Vỏ máy chủ | Kim khí |